![KCC-MAR2021-717-01.jpg](../../stocks/extra/006428.jpg)
สถาบันอุทยานการเรียนรู้ นำคณะผู้บริหารองค์การบริหารส่วนจังหวัดศึกษาปราจีนบุรี นำโดยนายชาญชัย จินดาสถาพร รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดปราจีนบุรี และเจ้าหน้าที่บุคลากรห้องสมุด จำนวน 10 คน ศึกษาดูงาน ณ ศูนย์การเรียนรู้เมืองฉะเชิงเทรา (KCC) เทศบาลเมืองฉะเชิงเทรา โดยมีคณะผู้บริหารศูนย์การเรียนรู้เมืองฉะเชิงเทรา ให้การต้อนรับ เมื่อวันที่ 24 มีนาคม 2564 ที่ผ่านมา โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อแลกเปลี่ยนความรู้และนำแนวคิด ตลอดจนวิธีการปฏิบัติ การบริหารงานจัดการห้องสมุดมีชีวิต และการพัฒนาศักยภาพบุคลากร ไปปรับใช้ให้เกิดความเหมาะสมกับองค์กร ซึ่งกิจกรรมดังกล่าวเป็นส่วนหนึ่งของการเตรียมความพร้อมของห้องสมุดองค์การบริหารส่วนจังหวัดปราจีนบุรีที่มีกำหนดการเปิดให้บริการในเดือนพฤษภาคม 2564
![KCC-MAR2021-717-02.jpg](../../stocks/extra/006429.jpg)
![KCC-MAR2021-717-03.jpg](../../stocks/extra/00642a.jpg)