![TKKrabiPNG.png](../../stocks/extra/0018a1.png)
สำนักงานอุทยานการเรียนรู้ ร่วมจัดกิจกรรมสร้างการรับรู้เกี่ยวกับการจัดตั้ง "อุทยานการเรียนรู้กระบี่" ภายในงาน "Krabi 365 Days" ระหว่างวันที่ 8-10 พ.ค. 2558 ณ ลานปูดำ จังหวัดกระบี่ ภายในบูธประกอบด้วยนิทรรศการ กิจกรรมระดมความคิดเห็นจากประชาชนในพื้นที่จังหวัดกระบี่ พร้อมสนุกกับกิจกรรมการส่งเสริมเรียนรู้ ประดิษฐ์หนังสือทำมือ และรับของที่ระลึกจากอุทยานการเรียนรู้ TK park